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KENYA MARITIME AUTHORITY 

UKAGUZI WA GATI/ MAENEO YA VYOMBO KUTIA NANGA 

 
Halmashauri inafanya ukaguzi wa vyombo vya usafiri wa maji, Gati/na maeneo ya vyombo kutia 

nanga kwa mujibu wa uwezo wa kisheria walionao chini ya sheria ya Merchant Shipping Act 

2009 sehemu ya 376 

MAELEZO KUHUSU GATI/ MAENEO YA VYOMBO KUTIA NANGA 

Jina Mwaka wa Kutengenezwa 

Eneo Umiliki 

Umma                                      Kibinafsi    

Idadi ya vyombo vilivosajiliwa Nambari ya usajili  ya Gati 

Shughuli za kibiashara zinazotekelezwa na 

vyombo vilivyosajiliwa 

Jina rasmi la Gati na Idara iliyosajili  

 

 

MAWASILIANO YA GATI/WASIMAMIZI WA MAENEO YA VYOMBO KUTIA NANGA 

Jina  

*Nambari ya Cheti cha usajili . 

Anwani ya Posta  Nambari ya Simu 

Barua Pepe Makao 

*Mawasiliano ya kamati simamizi 

 

Mwenyekiti ……………………………….. 

Katibu Mkuu……………………….. 

Mweka Hazina……………………………. 

Nambari ya Simu 

………………………………………….. 

………………………………………...... 

……………………………………………. 

(*) hii inatumika kwa gati za umma/maeneo ya vyombo kutia nanga 

(Ambatanisha nakala za stakabadhi za mmiliki) 

MAELEZO KUHUSU CHOMBO 

Nambari ya utambuzi kutoka Idara ya Uvuvi Nambari nyengineyo ya kutambulisha 

 

Urefu OA Upana Kina Kipimo cha 

mzingo/mduara 

Kiwango cha uzani wa 

tani 

 

 

 

Hull material :   Chuma    Aluminiamu   Mbao  Faiba   Raba/Mpira  Nyengineyo 

 

Biashara husika:         Uvuvi    Starehe           Uchukuzi     

Nyengineyo…………………….. 
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Jina lililiosajiliwa la eneo la kutia nanga: 

 

Aina ya Chombo:                                                             Nguvu ya Chombo:         

Injini:         In/Outboard                      Single                   Twin                    HP  

 

Aina ya mafuta:                           Dizeli                                   Petroli  
 

 

MAELEZO KUMHUSU MMILIKI WA CHOMBO 

Jina 

Anwani ya Posta 

 

 

 

Nambari ya 

Simu 

Barua pepe Anwani ya Makao 

Jina la wasimamizi wa eneo la kutia nanga 

 

Jina la Mwenyekiti wa eneo la kutia nanga** 

 

Anwani ya Posta**  Nambari ya Simu** 

 

 

Barua Pepe** Anwani ya Makao** 

 

Kitengo cha Usimamizi wa Ufuo wa 

Bahari (BMU) 

 

(**)hii inatumika kwa vyombo vilivyosajiliwa kwa matumizi ya umma/maeneo ya umma ya vyombo 

kutia nanga (Ambatanisha nakala za stakabadhi za mmiliki) 

MAELEZO KUMHUSU ANAYEENDESHA SHUGHULI ZA PWANI KWA KUTUMIA 

VYOMBO VYA MAJI 

  Jina 

Anwani ya Posta: Nambari ya Simu: 

Barua pepe: Anwani ya Makao: 

 

 

Jina la wasimamizi wa eneo la kutia nanga: 

 

Jina la Mwenyekiti wa eneo la kutia nanga :** 

 

Anwani ya Posta Nambari ya Simu:** 

Barua pepe** Anwani ya Makao:** 

Kitengo cha Usimamizi wa Ufuo wa Bahari  (BMU) 

(**)hii inatumika kwa vyombo vilivyosajiliwa kwa matumizi ya umma/maeneo ya umma ya 

vyombo kutia nanga (Ambatanisha nakala za stakabadhi za mwendesha chombo) 

 

Ripoti imekusanywa na : _______________________________ 
 

Sahihi:               ________________________________ 
 

Nambari ya simu:            _________________________________ 

 

Tarehe:        _________________________________ 


